Câu lạc bộ yêu chó > Hình ảnh về chó

Ai yêu CHOW CHOW vào đi nào, ở Việt Nam khó tìm các bé đẹp lắm!

<< < (2/4) > >>

VIJAY:
 Đây! Góp thêm thông tin: Tại China và Thailand, giá Chow chow đang lên... Chứ không có giảm đâu Golden ạ.
 Con em up lên đấy, hồi đó nó 2.5 tháng có giá tầm 12 triệu (Giá đc ưu ái nhiều rồi đấy ạ), chưa tính ship về Việt Nam; mua của người nuôi luôn nhé, thậm chí là còn có thể nói là người quen đấy ạ, vì em sang Thai hay "ở nhờ" nhà bạn này 1-2 hôm rồi mới đi tiếp...
 Theo mình thì nếu có thời gian tìm hiểu để mua thì cũng có thể VIJAY mua được bên Thailand 1 bé giống thế này. Nếu không cần Phả hệ và Danh tiếng chó bố *** thì có lẽ mềm và dễ mua hơn.

Bạn ấy có dẫn ra con bố - con ChowChow đẳng cấp thi đấu có giá trên NĂM MƯƠI NGHÌN ĐÔ LA 1 em, nghe choáng chưa ạ !!!... Hôm tới nếu có thể em chụp hình cho cả nhà xem mấy con đó, Cup + Bằng khen treo đầy phòng...

kemkem:
mình ko thích những chú chó xuất xứ từ China như con quán mao,chow chow với cả sharpei  :D nhất là con quán mao,nhìn như chó thui,ko đỡ được  :'(

Golden:
Vj chụp hình con bố cho mình &các bạn khác xem với!
@Kemkem:mình rất thích giống này dù cũng k có cảm tình nhiều với những sản phẩm "made in China"...nhưng đó cũng là tùy loại thôi...ghét TQ ở cái sự "làm giả lan tràn",ghét ở cái sự "k màng đến mạng sống của người dân khi sản xuất ra hàng loạt chất độc hại trong thực phẩm" v.v..chứ con cún thì nó cũng đâu có tội gì đâu bạn...mình thấy chowchow nó cũng béo ú ,đáng yêu mà!nó cũng quấn chủ lắm đó! :)

dOllxxkiSs:
í...e thĩ giống Chơ Chơ nay` lắm na`,nó có fải loại chó của Trung Quốc ko? Lớn lên nhìn trông như con Sư Tử ấy.  :-*...Mún có em nay` ma` mắc quá :( ko biết chúng có nuôi khó ko  :(

playyard25389:
Minh thik chow chowtu lâu rùi,hồi xem cai phim gi về bộ tộc ở mông cổ.Con này mặt nhìn "ghét"không chịu được^^.Ban vj vui lòng ađ thêm hình của chó bố nha.Nhìn cho đỡ thèm ;D

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version